Trân trọng thông báo đến các Gia đình có mong muốn trở thành Gia đình bảo trợ cho học sinh quốc tế đến Việt Nam tham gia chương trình trao đổi văn hóa.
Thông tin về học sinh quốc tế đến Việt Nam:
Emiliano (17 tuổi)
Quốc tịch: Argentina
Ngôn ngữ mẹ đẻ: tiếng Tây Ban Nha
Ngôn ngữ giao tiếp khác: tiếng Đức & tiếng Anh
Sở thích:
Tính cách: vui vẻ, năng động
Dự kiến tham gia chương trình trao đổi văn hóa Việt Nam tại trường THPT khu vực Hà Nội năm học 2024-2025
Nếu gia đình bạn là những người cởi mở, hiếu khách, giàu lòng nhân ái và sẵn sàng đón nhận những trải nghiệm mới, mong muốn hỗ trợ cho học sinh quốc tế đến Việt Nam học tập, tham gia các hoạt động trao đổi văn hóa, hòa mình vào lối sống người Việt – thì chắc chắn đây là cơ hội dành cho gia đình bạn trở thành một gia đình bảo trợ của tổ chức YFU!
Vui lòng điền thông tin theo biểu mẫu đăng ký trở thành Gia đình bảo trợ và gửi về hòm mail info@yfuvietnam.org hoặc liên hệ tới YFU Vietnam theo hotline ☎090 307 9523 (Zalo) để được hỗ trợ.
Trân trọng.